WAZIRI MKUCHIKA AMMWAGIA SIFA ZITO KABWE...."WEWE NI KIJANA MSOMI, ENDELEA NA UZANDO HUOHUO"

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Utumishi wa Umma na Utawala Bora, George Mkuchika amefunguka na kumpongeza Mbunge wa Kigoma Mjini kwa tiketi ya ACT Wazalendo Mhe. Zitto Kabwe kwa kuendelea kumpigania diwani wa CCM Simon Kanguye ambaye amepotea kwa kutekwa toka mwaka jana.

Zitto Kabwe alihoji bungeni juu ya kupotea kwa Simon Kanguye ambaye pia ni Mwenyekiti wa Halmashauri Kibondo ambaye anadaiwa kutekwa miezi 9 sasa na hafahamiki wapi yupo hivyo alihitaji vyombo vya usalama viweze kuweka wazi jambo hilo ili wajue kama ameshakufa ili waweke matanga au kama wao wanamshikilia.

Kufuatia taarifa hiyo serikali kupitia kwa Waziri Mkuchika ndipo ikaweka wazi kuwa jambo hilo lipo chini ya jeshi la polisi lakini alitumia nafasi hiyo kumpongeza Zitto Kabwe kwa kuweza kufuatilia jambo hilo ili hali diwani huyo ni mwanachana wa Chama Cha Mapinduzi (CCM).

"Navyomuelewa Zitto Kabwe alivyo msomi, kijana anayeipenda nchi yake tena ana akili simuoni Zitto anahamasisha watu kuchukua sheria mkononi bali yale maneno aliyaweka tu kutuhimiza watu wa serikali jamanii eehh fanyieni kazi, na sisi tumelipokea.
" Ila suala la kupotea kwa diwani huyo lilisharipotiwa polisi na uchunguzi unaendelea na tena hapa nampongeza ndugu yangu Zitto Kabwe, huyu diwani anayemtetea tumtafute mpaka tumpate wala siyo wa chama chake cha ACT Wazalendo bali ni diwani wa CCM.
" Hii inaonyesha jinsi alivyomzalendo, anavyopenda haki itendeke kwa kila mtu... sasa uendelee hivyo hivyo mdogo wangu Zitto usiyumbe kwenye mengine endelea hivyo hivyo" alisisitiza Mkuchika

SAMBAZA HABARI HII
Habari Iliyopita
Habari Inayofuata