MAJAJI WAWILI WAJIUZULU BILA KUTAJA SABABU


Majaji wawili wa Mahakama ya Katiba nchini Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo wamejiuzulu kwenye nafasi zao, na kusalia majaji sita badala ya tisa katika Mahakama hiyo.

Jaji mmoja alifariki dunia siku ya Jumapili na wengine wawili wamejiuzulu bila hata kutoa maelezo au sababu ya kujiuzulu kwao.

Majaji hao ambao ni Jean-Louis Esambo na Banyaku Luape wamedaiwa kutoripoti katika Mahakama ya Katiba, Mnamo Oktoba 17, 2016, ambayo ingetoa uamuzi muhimu kuhusu hatma ya DRC.


Imeelezwa kwamba Tangazo hilo limeishangaza serikali ya DRC kwa uamuzi huo ingawa majaji hao wawili walionesha zaidi ya mara moja maoni tofauti na rais wa mahakama hiyo.

SAMBAZA HABARI HII
Habari Iliyopita
Habari Inayofuata