BALELE FC YAIBUKA MSHINDI FAINALI ZA KAHAMA FM BONANZA DHIDI YA SUPER RICE,LEMBELI KUONGEZA ZAWADI MWAKANI.

MKURUGENZI WA KAHAMA FM,AMBAYE NI MDHAMINI MKUU WA KAHAMA FM SPORTS BONANZA JAMES LEMBELI AKIONGEA MARA BAADA YA FAINALI KUMALIZIKA,

 KAHAMA
Na Ndalike Sonda

Mkurugenzi wa Kahama Fm, JAMES LEMBELI amesema kuanzia Mwaka ujao wa 2018 wataongeza   zawadi kwa washindi wa Tamasha  la Michezo la Kahama FM, ambapo Mshindi wa kwanza atapata shilingi Milioni tano, Mshindi wa pili  shilingi milioni tatu na wa tatu shilingi milioni mbili.
 
Akizungumza jana (Septemba 24, mwaka huu) kwenye  kwenye fainali ya Tamasha hilo kati ya timu ya soka na Balele na timu ya soka ya Super Rice kwenye uwanja wa Halmashauri mjini Kahama, Lembeli amesema Kutokana na  hamasa iliyojionesha kwenye tamasha hilo Ofisi yake imeona ni vyema kuongeza zawadi kwa washindi.

Aidha amesema Tamasha hilo kuanzia Mwakani litashirikisha  timu za mkoa kumi kutokana na kwamba Kahama Fm imepata kibali cha Kupanua masafa  yake kutoka Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania  TCRA kuanzia Novemba mwaka huu ambapo itasikia katika Mikoa 10.

Aidha ameishukuru serikali ya wilaya ya Kahama kwa kuunga mkono juhudi zinazofanywa na Kahama fm na kwamba wataendelea kushirikiana na serikali na wadau ili kuimarisha  Bonanza hilo.

Tamasha hilo la Michezo la Kahama FM lilianza Julai 30 mwaka huu kwa kuzishirikisha timu 16 za mpira wa Miguu kutoka Halmashauri za Kahama Mji, Msalala na Ushetu na limefikia tamati leo kwa timu ya Soka ya Balele kuibuka mshindi dhidi ya Super Rice.

Katika Tamasha hilo Mshindi wa Kwanza  (Balele fc) ameibuka na kitita cha Shilingi  2,000,000/= Pamoja na Kombe, Mshindi wa Pili ( Super Rice) shilingi 1,500,000/= Mshindi wa nafasi ya tatu ni Tiger Fc akiambulia Shilingi 1,000,000/=

Kauli Mbiu ya Tamasha hilo Mwaka huu ni  “TOKOMEZA MIMBA SHULENI, ACHA ASOME” ambayo imeungwa mkono na Kamati ya ulinzi na Usalama ya wilaya ya Kahama na kusema kuwa itakuwa ni Ajenda ya kudumu katika kupambana na watu wanaowapa mimba wanafunzi wa kike wilayani humo.

MATUKIO KATIKA PICHA:Picha na Kijukuu cha bibi K/ Bakari Khalid

MEZA KUU WAKIFUATILIA MPAMBANO WA FAINALI KATI YA BALELE FC NA SUPER RICE,AMBAPO BALELE FC WALIIBUKA NA USHINDI WA MIKWAJU YA PENATI.

WADAU WA SOKA WAKIWA MAKINI KUFUATILIA MTANANGE KATI YA SUPER RICE NA BALELE FC.
UWANJA WA TAIFA MJINI KAHAMA UKIONEKANA VIZURI WAKATI VIJANA WA BALELE FC WAKIMENYANA NA SUPER RICE.
MASHABIKI WATIMU YA BALELE FC WAKISHANGILIA WAKATI MCHEZO UKIENDELEA.

WACHEZAJI WA AKIBA WA TIMU YA BALELE FC WAKIFUATILIA MTANANGE KATIKA FAINALI YA KAHAMA FM SPORTS BONANZA.

WADAU WASOKA MJINI KAHAMA WAKIFUATILIA MCHEZO WA FAINALI KATI YA BALELE FC NA SUPER RICE.

UWANJA ULIPAMBWA VIZURI NA MABANGO YA HALOTEL AMBAO NI WADAU WAKUBWA WA KAHAMA FM,WAANDAAJI WA BONANZA.

MWALIMU PILI KUTOKA SHULE YA SEKONDARUI SEEKE AKIWA KATIKA MAJUKUMU YA UAMUZI KATIKA MCHEZO HUO.

WACHEZAJI WA TIMU YA WANAWAKE YA KAHAMA MJINI WAKIWA WAMEPUMZIKA WAKIANGALIA MTANANGE BAADA YA TIMU HIYO KUCHEZANA TIMU YA WANAWAKE WA KAGONGWA.

WACHEZAJI WA AKIBA WA TIMU YA SUPER RICE WAKIWA WANAFUATILIA KWA MAKINI MCHEZO WA FAINALI.

WANANCHI WA MJI WA KAHAMA WAKIWA WAMETULIA WAKIFUATILIA MTANANGE WA MCHEZO HUO
MASHABIKI WA BALELE FC KATIKA UBORA WAO

MASHABIKI WA MPIRA WA MIGUU WAKIWA WAMETULIA WAKIFUATILIA MCHEZO WA FAINALI KATI YA BALELE FC NA SUPER RICE.

MTANGAZI WA KAHAMA FM AMBAYE ALIKUWA AKITANGAZAMCHEZO HUO PHILIPO CHIMI (FUNDIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII) AKIWA KATIKA MAJUKUMU YAKE YA KAZI.

MASHABIKI WA MPIRA WA MIGUU WAKIWA WAMETULIA WAKIFUATILIA MCHEZO WA FAINALI KATI YA BALELE FC NA SUPER RICE.

MASHABIKI WA MPIRA WA MIGUU WAKIWA WAMETULIA WAKIFUATILIA MCHEZO WA FAINALI KATI YA BALELE FC NA SUPER RICE.

MASHABIKI WA MPIRA WA MIGUU WAKIWA WAMETULIA WAKIFUATILIA MCHEZO WA FAINALI KATI YA BALELE FC NA SUPER RICE.

MADEREVA BODABOBODA WAKIWA WAMESITISHA SHUGHULI ZAO NA KUAMUA KUJA KUSHUHUDIA MCHEZO KATI YA BALELE FC NA SUPER RICE .

KAMPUNI YA MAWASILAINO YA HALOTEL WADAU WA KAHAMA FM,WAKIWA KATIKA BANDA LAO AMBAPO WAKAZI WA KAHAMA WALIPATA FURSA YA KUULIZA MASWALI NA KUSAIDIWA
KUTOKA DAWATI LA HABARI  LA KAHAMA FM,ANAITWA NDALIKE SONDA AKIWA KATIKA MAJUKUMU YAKE.

HIKI NDICHO KIKOMBE AMBACHO BALELE FC WAMEKINYAKUWA JANA DHIDI YA SUPER RICE.

KIKOMBE CHA MSHINDI WA KAHAMA FM SPORTS BONANZA 2017
MCHEZO WA FAINALI UKIENDELEA KATIKA UWANJA WA HALMASHAURI MJINIKAHAMA.

WAFANYAKAZI WA HALOTEL KUTOKA OFISI ZA KAHAMA NA SHINYANGA WAKIFUATILIA MTANANGE WA FAINALI.

JUKWAA KUU LIKIWA MAKINI KUFUATILIA MCHEZO WA FAINALI JANA SEPT 23

WAZEE MAARUFU WA MJI WA KAHAMA WAKIWA WANAFUATILIA MCHEZO HUO WA FAINALI.

PHILIPO CHIMI (FUNDI) AKIWA KATIKA MAJUKUMU YAKE YA KUTANGAZA LIVE MTANANGE HUO.

WACHEZAJI WA TIMU YA SUPER RICE WAKIWA NA KIONGOZI WAO WAKIPANGA WATU WA KUPIGA PENATI BAADA YA MIAMBA HIYO KUMALIZA DAKIKA 90 BILA KUFUNGANA.

WACHEZAJI WA BALELE FC WAKIJIANDAA KUINGIA KATIKA MATUTA BAADA YA DAKIKA 90 KUISHA BILA KUFUNGANA.

HII NDIYO PENART ILIYOWAPA USHINDI BALELE FC JANA KATIKA FAINALI.\

ULINZI ULIKUWA MKALI SANAA KUHAKIKISHA MCHEZO HUO UNAMALIZIKA KWA AMANI PASIPO KUWA NA FUJO.

KIKOMBE CHA USHINDI WA KAHAMA FM BONANZA KIKIWA KATIKA MEZA YA MGENI RASMI.

MTANGAZAJI WA KAHAMA FM,BAKARI KHALID AKIWA KATIKA MAJUKUMU YA U-MC KATIKA FAINALI HIYO.

WACHEZAJI WA BALELE FC WAKISIKILIZA KWA MAKINI MANENO YA MKURUGENZI WA KAHAMA FM,JAMES LEMBELI HAYUPO PICHANI.
M
MWENYEKITI WA CHAMA CHA MPIRA WA MIGUU KAHAMA,IBRAHIMU KHAN AKITOA NENO BAADA YA KUMALIZIKA KWA FAINALI.

WACHEZAJI NA VIONGOZI WA TIMU YA SUPER RICE WAKISIKILIZA KWA MAKINI MANENO YA MKURUGENZI WA KAHAMA FM JAMES LEMBELI HAYUPO PICHANI.

MWANDISHI WA HABARI WA KAHAMA FM SAIMONI DIONIZ AKIWA MAKINI UWANJANI KATIKA KUTEKELEZA MAJUKUMU YAKE.

MKURUGENZI WA KAHAMA FM JAMES LEMBELI KULIA AKIWATAMBULISHA WATOTO WAKE WA KIKE MBELE YA WANAKAHAMA KUWA NDIYO WAKURUGENZI WENZA WA KAHAMA FM.MWENYE SHATI LA KITENGE NI MENEJA WA KAHAMA FM..MARCO MIPAWA .

WATOTO WA MKURUGENZI WA KAHAMA FM WENYE T-SHIRT ZA KAHAMA FM WAKIWA NA NYUSO ZA FURAHA BAADA YA KUTAMBULISHWA .

KIONGOZI WA SUPER RICE AKIWAPA MKONO MEZA KUU BAADA YA KUKABIDHIWA ZAWADI YA MSHINDI WA PILI.

GOLIKIPA WA TIMU YA SUPER RICE AKIPOKEA ZAWADI YA SHILINGI MILIONI MOJA NA NUSU YA MSHINDI WA NAFASI YA PILI.


SAMBAZA HABARI HII
Habari Iliyopita
Habari Inayofuata