MA-RC MA-DC WATAKAO LIA NJAA WATANGAZIWA KIAMA

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania John Magufuli amewambia Wakuu wa Mikoa na Wilaya watakao  Dhihirisha Mikoa/wilaya zao kuwa zina njaa hawafai kuwa Mkuu wa Mkoa wilaya hiyo

hayo yameelezwa leo na Rais Magufuli alipokuwa Ziarani Mkaoni Sindida ambapo ameeleza kuwa Serikali haitatoa Chakula kwa Wilaya au Mkoa utakao kuwa na Njaa na kwamba Ma-DC na ma-RC, wa sehemu husika hawatafaa kuwa kwenye nafasi hizo

 Rais Magufuli ameeleza kuwa Ma-Dc na Ma-RC wanatakiwa kuwa mstari wa mbele kuhamasisha kazi kwa wananchi

SAMBAZA HABARI HII
Habari Iliyopita
Habari Inayofuata