SEKE SEKE!!! WAUZA MATAIRI CHAKAVU WACHAPATA MAKONDE,KISA WAHUDUMU WA HOTEL YA MAMA K KAHAMA MJINI.

 Ni Acheni muone ndiyo maneno ya jamaa huyo baada ya kushikwa na hasira ya kutolewa lugha ya matusi na kijana moja

Wahudumu wa kibanda kimoja cha mama lishe maarufu kwa jina la mama K wakiwa katika shughuli zao kabla ya vurumai kuanza.

Weee wachetu chenzea warembo wa mama k  
Wakinadada wa kibanda maarufu cha mama k eneo la ccm kahama mji 
Moja ya vijana ambao ufanya kazi zao eneo hilo wakiwa katika wakati kurushiana maneno 
 Niacheni tu 

Baaadhi ya maeneo ya biashara zao za matairi zikiwa nje eneo la ccm kahama mji 

Usinishike niacheni banaaaa nionyeshe mtu kazi hapa 

 Mimi sipo kambisa hapo ni moja ya jamaa walikuwepo katika sekeseke hilo 

 Mimi hawa vijana wanazadharau sana wacheni niwape Adabu 

SAMBAZA HABARI HII
Habari Iliyopita
Habari Inayofuata